23.1 C
Abuja
Saturday, November 27, 2021
    Tsohon mai taimakawa Shugaban Ƙasa kan Harkokin Kafafen Sada Zumunta, Reno Omokiri ya ƙalubalanci Mai taimakawa Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari kan Kafafen Yaɗa Labarai, Garba Shehu da ya tafi...

Editor Picks

- Advertisement -spot_img

Business

New Podcast

Subscribe to our newsletter

To be updated with all the latest news, offers and special announcements.

Stay Connected

16,985FansLike
2,458FollowersFollow
61,453SubscribersSubscribe

Magazine

Politics
Latest

Omokiri ga Garba Shehu: In dai Buhari ya inganta tsaro to ka tafi Bama ka kwana

    Tsohon mai taimakawa Shugaban Ƙasa kan Harkokin Kafafen Sada Zumunta, Reno Omokiri ya ƙalubalanci Mai taimakawa Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari kan Kafafen Yaɗa Labarai,...

Ƴar shekara 18, Aisha Dalil ta lashe gasar rubutu ta BBC Hausa

  Aisha Dalil, ƴar shekara 18 ce ta lashe gasar rubutu mai taken Hikayata da BBC Hausa ke shiryawa duk shekara. Dalil ta lashe gasar ne...

Zaɓen Shugabannin APC: Kwamit zai fara sulhunta Ganduje da Shekarau

    Kwamitin sulhu da jam'iyar APC ta kafa ya ce zai fara aiki ne ta jihar Kano da ga ranar Litinin. A kwanan nan ne dai...

FAAN ta dakatar da wasu ma’aikata bisa zargin karɓar na-goro a hannun fasinja

      Hukumar kula da Filayen Jirgin Sama ta Ƙasa, FAAN ta sanar da dakatar da wasu ma'aikatanta bisa zargin karɓar na-goro a hannun wani matafiyi...

Za mu tsai da ƙasar nan cak idan a ka cire tallafin mai, NANS ta gargaɗi Buhari

  Ƙungiyar Ɗalibai ta Ƙasa, NANS ta ce za ta tsayar da ƙasar nan cak idan har gwamnatin tarayya ta cire tallafin man fetur. Shugaban NANS...

Sport

- Advertisement -spot_img

Culture

Must Read

Everything you need to know about the re-reboot of your favourite childhood flick.

- Advertisement -spot_img

Arts

Style
Latest

Omokiri ga Garba Shehu: In dai Buhari ya inganta tsaro to ka tafi Bama ka kwana

    Tsohon mai taimakawa Shugaban Ƙasa kan Harkokin Kafafen Sada Zumunta, Reno Omokiri ya ƙalubalanci Mai taimakawa Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari kan Kafafen Yaɗa Labarai, Garba Shehu da ya tafi...

Ƴar shekara 18, Aisha Dalil ta lashe gasar rubutu ta BBC Hausa

  Aisha Dalil, ƴar shekara 18 ce ta lashe gasar rubutu mai taken Hikayata da BBC Hausa ke shiryawa duk shekara. Dalil ta lashe gasar ne...

Zaɓen Shugabannin APC: Kwamit zai fara sulhunta Ganduje da Shekarau

    Kwamitin sulhu da jam'iyar APC ta kafa ya ce zai fara aiki ne ta jihar Kano da ga ranar Litinin. A kwanan nan ne dai...

FAAN ta dakatar da wasu ma’aikata bisa zargin karɓar na-goro a hannun fasinja

      Hukumar kula da Filayen Jirgin Sama ta Ƙasa, FAAN ta sanar da dakatar da wasu ma'aikatanta bisa zargin karɓar na-goro a hannun wani matafiyi...

Travel

- Advertisement -spot_img

News