Home Wasanni Gasar Firimiya: Arsenal ta doke Norwhich 5-0 a ranar da Arteta ya cika shekaru 2 da horas da ƙungiyar

Gasar Firimiya: Arsenal ta doke Norwhich 5-0 a ranar da Arteta ya cika shekaru 2 da horas da ƙungiyar

0
Gasar Firimiya: Arsenal ta doke Norwhich 5-0 a ranar da Arteta ya cika shekaru 2 da horas da ƙungiyar

 

A ci gaba da Gasar Firimiya ta England Arsenal ta lallasa Norwhich City da 5-0 a ranar da kocin ƙungiyar, Mikel Arteta ya cika shekara 2 cif-cif da karɓar ragamar ƙungiyar.
Bukayo Saka ne ya ci ƙwallaye 2, sai kuma Kieran Tierney, Alexandre Lacazette da Emile Smith Rowe kowa ya jefa ƙwallo ɗai-ɗai.